Chiều ngày 10/8/2023, tại Hội trường UBND thị xã La Gi đã diễn ra Hội nghị sơ kết công tác cải cách hành chính 6 tháng đầu năm 2023. Ông Phạm Trọng Nhân – Chủ tịch UBND thị xã chủ trì Hội nghị với sự tham gia của Thủ trưởng các cơ quan, đơn vị thuộc UBND thị xã, lãnh đạo các cơ quan, đơn vị ngành dọc đóng trên địa bàn thị xã, Chủ tịch UBND các phường, xã, công chức phụ trách cải cách hành chính, kiểm soát thủ tục hành chính thị xã và các phường, xã.